starvegas

โดย: ART112233 [IP: 122.155.174.xxx]
เมื่อ: 2023-01-24 23:41:53
แมกนีเซียมโพแทสเซียมคือแรกเขาเยอะมากๆนะครับทานพอเหมาะพอควรนะครับรถการเป็นตะคริวนะครับทำให้กล้ามเนื้อผ่อนคลายด้วยนะครับแบบนี้จะดีกว่านะครับเพราะนั่นแล้วนะครับระวังนะครับหัวใจตับไตนะครับออกกำลังกายทุกวันไม่เอาเนาะแล้วก็ลดแป้งลดน้ำตาลรวมทั้งเรื่องของการดื่มน้ำให้พอเพียงนะจ๊ะครับสำหรับท่านที่สอบถามเกี่ยวกับเรื่องของคลาสเรียนออนไลน์นะว่าจะไปเที่ยวที่คิดนะครับหรือว่าไม่ต้องรีบนะครับผมฝากตอนนี้นะครับกำลังจะปรับราคาขึ้นแล้วลด 60% อยู่ท่านสามารถพิมพ์สนใจหรือแอด Line ไปที่ App Store ได้ครับครับสวัสดีครับบ๊ายบายสวัสดีครับเพื่อนๆครับกลับมาพบกันอีกครั้งนะครับ your friend's Daughter ทาง Doctor v channel นะครับผมนายแพทย์วีระพันธ์สุวรรณนามัยเพื่อนของท่านนะครับวันนี้ผมมาเปิดรายการก่อน 10:00 น เล็กน้อยหน้าอย่างหลังจากที่วันเมื่อวันศุกร์เนาะผมนัดเพื่อนบอกว่าถ้าใครนะมีเวลาว่างๆวันอาทิตย์ที่ 8 นะครับก็ประมาณซัก 10:00 น นะครับก็เข้ามามาดู LINE ของเรานั้นซึ่งยังไม่เกินไปวันนี้ผมมีแขกรับเชิญนะครับที่ต้องบอกว่าเป็นรุ่นพี่ผมพี่ผมได้ดูว่ารุ่นพี่ผมสุดยอดขนาดไหนนะครับอาจจะบอกก่อนหน้านี้เป็นวันที่ 8 นะครับเป็นวันที่ 8 เดือนมกราคมพุทธศักราช 2560 6 นะครับวันนี้นะครับหัวข้อที่เราจะ pussy888

ชื่อผู้ตอบ:

Visitors: 472,193