918kissyou

โดย: ART112233 [IP: 86.48.13.xxx]
เมื่อ: 2022-12-05 00:28:39
กลัวเกิดแล้วก็ชนะได้แล้วนะเราสามารถคุมกำเนิดได้แล้วถ้าเกิดมีลูกยากแล้วก็ทำกิตติยะรอชนะความโกรธได้เราจะเอาเราควบคุมมันได้ความเจ็บได้ตอนนี้เราพยายาม 953 แกะที่เรามองว่าความแก่เป็นเรื่องธรรมชาติทำให้เราไม่เห็นผลทางอะไรอีกต่อไปแต่พอเริ่มมาว่าการแกะต้องมีสาเหตุทุกข์สมุทัยนิโรธมรรคนะครับทำให้เราพยายามมองว่าทำไมคนทุกคนต้องแก่แต่ทำไมแต่ละคนแก่ไม่คนปกติคนเรานั้นขอหายก็เกิดความเดือดร้อนและสายนะครับเพราะฉะนั้นจึงทำให้เซลล์ปกติจากกา918kissyouเป็นเซลล์ที่เสื่อมเป็นเซลล์มะเร็งครับอันนั้นคืออะไรคือคือคนที่ใจบุญสุนทานมีอิเล็กตรอนรวยนะก็บริจาคให้พวกนี้จะได้ตอบว่าไม่เกิดอนุมูล918kissyouอิสระอนุมูลอิสระก็สนุกนะนี่คือคำจำกัดความรับผิดในสิ่งที่หลีกเลี่ยงไม่ได้ทุกคนต้องมีนะครับแต่ถ้าเกิดความเสียหายนะครับการเสียสมดุลระหว่าง 918kissyou

ชื่อผู้ตอบ:

Visitors: 472,148